


JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO

MKOA WA SINGIDA. HOSPITALI YA RUFAA YA

Anwani ya simu; “AFYA” MKOA,
Simu Na. 026 - 2502397 S.L.P 104,
Nukushl Na. 2502340 SINGIDA.

Barua Pepe:singidarrhafva.go.tz

MKATABA WA UNUNUZI WA SAMANI (FURNITURE) JENGO LA TELEMEDICINE
KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SINGIDA ENEO LA MANDEWA
NAMBA YA MKATABA (CONTRACT NO) ME/007/SRRH/2021/2022/G/03

Mkataba huu umefanyika hapa Singida leo hii tarehe 03 mwezi Januari Mwaka 2022,
KATI YA
MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA MKOA WA SINGIDA (Ambaye
katika mkataba huu atajulikana kama MNUNUZI) kwa upande mmoja.
NA
MOHAMED FAKIH BAKARI(PENJEWANI GENERAL SUPPLIES & ELECT RONICS)
(Ambaye katika mkataba huy atajulikana kama MZABUNI kwa upande mwingine).

KWAKUWA, MNUNUZI anahitaji SAMANI kwa ajili ya ya matumizi ya jengo Ia

“telemedicine” kwa ajill ya Kutolea huduma ya tiba mtandao kwa gharama ya shilingi
8,400,000/ = (Milioni nane na laki nne) tu Pamoja na ongezeko la thamani(VAT)

KWAKUWA, MZABUNI tajwa hapo juu yuko tayari kumuuzia MNUNUZI samani
tajwa hapo juu kwa bei iliyoainishwa kwenye “ploforma invoice”

NA KWAKUWA, MNUNUZI kwa hiari yake mwenyewe amekubali kununua samani
tajwa hapo juu kwa bei iliyoainishwa kwenye “ploforma invoice”

Pande zote mbili zimekubaliana kama inavyoonekana hapo chini:-

1. Kwamba, MNUNUZI atamlipa MZABUNI fedha kiasi cha shilling 8,400,000/=
(Mililioni nane na laki nne) tu Pamoja na ongezeko la thamani (VAT) baada
ya kamati ya mapokezi kupoke na kujiridhisha na ubora wa samani zifuatavyo
kwa ajili ya matumizi yaliyokusudiwa; Conference table, Executive chair na
Computer table.

2, Kwamba, hakutakuwa na malipo ya awali katika Mkataba huu.



5 Kwamba, mkataba hyy utatafsiriwa kwa mujibuwa sheria Zza Jamhuri ya

Imetiwa sahihi Singida Mjini na MGANGA MFAWIDHI
HOSPITALI YA RUFAA
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